cắt may áo sơ mi nữ thời trang

Dear anh chị trong diễn đàn, em là một dân không chuyên ngành may nhưng có thích may vá một chút, em rất thích những kiểu áo sơ mi thời trang công sở hiện đại nhưng đọc sách và tài liệu trong diễn đàn thì không thấy cái nào giống cả, anh chị chỉ em thiết kế một kiểu này với hoặc có trung tâm nào dạy thì giới thiệu để em đi học một khóa nhé.

Ðề: cắt may áo sơ mi nữ thời trang

chào bạn các kiểu áo thời trang công sở nè nhìn khó vậy thui nhưng theo mình trước tiên bạn phải thiết kế áo sơ mi căn bản thuần thục trước.ít sách nói về cách làm mẫu mới lắm.hay bạn nên tìn quyển thiết kế trang phuc 5 của trường dhcn tphcm có chút liên quan .(hiI)chúc bạn sẽ may được những kiểu đẹp

manhcuongyeucaidep

Thành Viên
Ðề: cắt may áo sơ mi nữ thời trang

Chào bạn! bạn thử tham khảo ở đây xem: điều quan trọng nhất mà các bạn xác đinh xem là nhu cầu các bạn muốn học cái gì và ở đó có đáp ưng được nhu cầu đó ko, cả kiến thức và trang thiết bị cần thiết. chuk bạn thành công và tìm được 1 chỗ học uy tín và tận tình nhé !
http://congnghemay.net/showthread.php/23635-Lop-cat-may-thoi-trang-tuyen-sinh-hoc-vien-nam-2013