Nhờ ae chỉ cách cài đặt optitex 12 x64 (đã đầy đủ)

key hiện nay có 2 loại. 1 loại cần phải khởi động ở chế độ disable driver .....(nhấn f7) còn loại kia không cần. hầu hết win cài mới thì đều cài ok cả. chỉ có một số bản ghost bị lược bỏ hoặc win đã dùng lâu rồi một số thành phần bị lỗi thì cài mới không chạy được thôi

key hiện nay có 2 loại. 1 loại cần phải khởi động ở chế độ disable driver .....(nhấn f7) còn loại kia không cần. hầu hết win cài mới thì đều cài ok cả. chỉ có một số bản ghost bị lược bỏ hoặc win đã dùng lâu rồi một số thành phần bị lỗi thì cài mới không chạy được thôi
Đúng rồi đấy.Có vậy thôi mà !
Cũng không hiểu nổi nhiều máy cài ko có được ? mà Mình cài lần nào cũng ok kể cả Win 10 !!!! Không biết sao nữa!
Vâng cảm ơn 2 bác dể e thử...

Bác H ơi bác có cái service pack không cho e xin phiên bản nảo cũng đc bác.3 cái kia thì e có rồi...cái key 4in1 garment đấy có cần vào chế độ disable driver f7 gì đó không bác.

Sửa lần cuối: