Xin phan mem lectra cho win 7 64 bit

Ðề: Xin phan mem lectra cho win 7 64 bit

nếu bạn cần thì để lại địa chỉ email mình gữi cho cái crack của diamino v5r3 và modaris v6r1 hoạt động trên windows7 64bit. còn bộ cài thì dùng bộ cài của x32bit để cài.
Ðề: Xin phan mem lectra cho win 7 64 bit
Chào bạn!
Hiện mình đang dùng win 7 64bit. Mình đã thử cài modaris v6r1 cũng như V6r2 rất nhiều lần nhưng đều không được. Nếu có thể được xin bạn vui lòng giúp mình với nhé.
Mail của mình là phanmhung299@gmail.com
Mình cám ơn bạn nhiều!

Xin các tiền bối giúp đỡ ạ.
Em đang dùng gerber, nhưng công ty em sắp đi phỏng vấn lại dùng lectra. Em đã down lectra v6 trên win 7, 32 bit rồi mà hì hục từ sáng vẫn chưa cài đặt được ( do đầu óc em hơi ngu ạ ). Có anh chị nào rảnh có thể chỉ em cách cài đặt được không ạ. Em đang cần lắm ạ, sắp đến ngày thi tuyển rồi mà lectra vẫn còn lơ mơ lắm ạ.
Em cảm ơn rất nhiều ạ.:)

hungdo115

Thành Viên
Em đang dùng gerber, nhưng công ty em sắp đi phỏng vấn lại dùng lectra. Em đã down lectra v6 trên win 7, 32 bit rồi mà hì hục từ sáng vẫn chưa cài đặt được ( do đầu óc em hơi ngu ạ ). Có anh chị nào rảnh có thể chỉ em cách cài đặt được không ạ. Em đang cần lắm ạ, sắp đến ngày thi tuyển rồi mà lectra vẫn còn lơ mơ lắm ạ.
khong co thong tin thi giup bang niem tin ah ban oi
không để lại thông tin thì giúp bằng niềm tin àh bạn